| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 320W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นติดผนัง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต 2500L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 3000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เก็บอุณหภูมิคู่ 4 ประตู |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 800 * 2000 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ / -12 ~ -18 ℃ |
| อำนาจ | 550W |
| ปริมาณ | ตู้แช่เย็นสแตนเลสเชิงพาณิชย์ 1000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระจกโค้งเนื้อเดลี่ตู้เย็น 2M |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ปริมาณ | 150L |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | PANASONIC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง Deep Freezer Frozen Food Island |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*800*2000มม |
| อุณหภูมิ | 0~ 10℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้แช่เย็นเชิงพาณิชย์ขนาด 450 ลิตร |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซค็อป(เอ็มบราโก้) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ 3 ประตูตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -20 ℃ |
| อำนาจ | 110W |
| ปริมาณ | 1500L |
| ประเภทประตู | กระจกสามชั้นพร้อมฟิล์มความร้อน |