| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะเตรียมพิซซ่า |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1365 * 700 * 980 มม |
| หมายเลขประตู | 3 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ 3 ประตูใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 350 ~ 400 วัตต์ |
| มิติ | 1800*800*800mm; 1800 * 800 * 800 มม. 2100*800*800mm 2100 * 800 * 800 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2 ประตูใต้ตู้แช่เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 250 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 350W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นโชว์ 3 ประตูกระจก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1710*720*2063มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490มม.*460มม.*700มม |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320W |
| น้ำหนัก | 35กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490*460*700mm |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320w |
| น้ำหนัก | 35kgs |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Weight | 400 Lbs |
| Certifications | ETL, NSF |
| Ice Production | 454kg/24hours |