| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Color | White |
| Interior Light | Yes |
| Interior Shelves | 3 |
| Material | Stainless Steel |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์สลัด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1800*760*800 มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 760 * 1250/1500 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 720 ~ 820 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1220*760*1980มม. |
| อุณหภูมิ | -24~ -30℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทําน้ําแข็ง 500 กิโลกรัม |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 250 กก. |
| พลัง | 1860w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็งขนาด 19*21 |
| โวลเตชั่น | 220V,50·60Hz |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -20 ℃หรืออุณหภูมิคู่ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ใบสมัคร | สำหรับแป้งแช่แข็งในร้านเบเกอรี่ |