| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490มม.*460มม.*700มม |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320W |
| น้ำหนัก | 35กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เตาอบขนมชั้นเดียว 2/3 ถาด |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง (มม.) | 945*605*485 |
| ขนาดห้อง (มม.) | 640*455*180 |
| อุณหภูมิ | 20-300 ℃ |
| ความจุ | ถาดอบ 2 ชิ้น ถาดอบ 3 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 400*460*750mm |
| ความจุ | 25L |
| พลัง | 280W |
| น้ำหนัก | 22กก. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้เชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 400*460*750mm |
| ความจุ | 12L/24L/36L/48L |
| พลัง | 180~380W |
| น้ำหนัก | 26กก.-41กก. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายเครื่องดื่มเย็นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 510*470*750mm |
| ความจุ | 18L*1/18L*2/18L*3 |
| พลัง | 180~380W |
| น้ำหนัก | 29กก.-47กก. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้แช่เย็น |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 450*490*700mm |
| ความจุ | 9L*3 |
| พลัง | 280W |
| น้ำหนัก | 34kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490*460*700mm |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320w |
| น้ำหนัก | 35kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้เชิงพาณิชย์พร้อม Tap |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 580*460*700mm |
| ความจุ | 10L*4 |
| พลัง | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้เชิงพาณิชย์ 380W |
| น้ำหนัก | 42KGs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องโคลนเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 665*555*890mmmm |
| ความจุ | 12L*3 |
| พลัง | เครื่องทำโคลน 800W |
| น้ำหนัก | 80KGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำเฉอะแฉะ 2 ถัง 30 ลิตร |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 520*670*860mmmmmm |
| ความจุ | 15L*2 |
| พลัง | 600W เครื่องโคลนสองถัง |
| น้ำหนัก | 60KGS |