| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซุปเปอร์มาร์เก็ตอุปกรณ์ทำความเย็นเปิดตู้เย็น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 2250L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 5000 * 980 * 2100mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เกาะช่องแช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชนิด | แอร์เย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Secop |
| สารทำความเย็น | 290 |
| สี | ขาว / เทาเข้ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ผู้จัดจำหน่ายอาหารสำเร็จรูปและผลิตภัณฑ์นม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 1450L |
| อำนาจ | 4550W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ผู้จัดจำหน่ายเคสผลิตภัณฑ์นมแบบเปิดหลายชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| Comprssor | PANASONIC |
| ชนิด | แอร์เย็น |
| ประเภทสภาพภูมิอากาศ | N-ST |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง Deep Freezer Frozen Food Island |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเดลี่พร้อมที่เก็บของ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | PANASONIC |
| กระจกด้านหน้า | ปิดหรือเปิด |