| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 280W |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ประตูกระจกแนวตั้งซุปเปอร์มาร์เก็ต |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| ปริมาณ | 1250L |
| Comprssor | Bitzer |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2500 * 1000 * 2100 มม |
| ขนาดสินค้า | 1500*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 2000*730*1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 950W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 1500*780*1600mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800w |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 1800*900*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 900w |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะเตรียมพิซซ่าตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 900 * 700 * 980 มม |
| หมายเลขประตู | 2 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 480W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 280L |