| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 690 * 1795mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 450L |
| อำนาจ | 140W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1615mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 270L |
| อำนาจ | 135W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 188L |
| อำนาจ | 105W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1615mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 270L |
| อำนาจ | 135W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 695 * 690 * 1890mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 600L |
| อำนาจ | 220W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 695 * 690 * 1890mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 600L |
| อำนาจ | 220W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 690 * 1795mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 450L |
| อำนาจ | 140W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1615mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 270L |
| อำนาจ | 135W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 188L |
| อำนาจ | 105W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 600 * 845mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 150L |
| อำนาจ | 105W |