| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1800*800*800 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +10℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 400W |
| ประเภทการทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*800*800 มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1400*750*570 มม |
| อุณหภูมิ | 0 ~ 5℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 480W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 480W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 320W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| product name | Undercounter Chiller |
|---|---|
| temperature | +2 ~ +8 ℃ for Undercounter Chiller |
| Volume | 450L |
| Power | 380W |
| Cooling type | ventilized cooling / fan cooling refrigeraton |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1800*800*1240 มม. |
| อุณหภูมิ | 0 ~ 10℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600*800+50มม. |
| อุณหภูมิ | 0 ~ 5℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |