| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1900*950*2050มม. |
| อุณหภูมิ | -1 ~ 8 °C |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1900*950*2050มม. |
| อุณหภูมิ | -1 ~ 8 °C |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อสินค้า | ตู้แช่ระเบิด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 810*1050*2250มม |
| อุณหภูมิ | -40 ℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อสินค้า | 2 ตู้เย็นประตูแก้ว |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 1000 ลิตร |
| Product name | upright freezer |
|---|---|
| Product Size | 1200*760*2000mm |
| Temperature | -12~ -18℃ |
| Cooling System | Fan Cooling |
| Volume | 1000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ผักและผลไม้แบบเปิด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 600L |
| อำนาจ | 1850w |
| Comprssor | PANASONIC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Secop |
| สารทำความเย็น | 290 |
| สี | ขาว / เทาเข้ม |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 225 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1180 W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 198 ก้อน |
| มิติ | 770 * 830 * 1720 มม |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1860*700*2130 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 600 ลิตร |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 680 * 690 * 1000 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 128 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 45kg |
| ระบบระบายความร้อน | เครื่องทำน้ำแข็งเย็นอากาศ |
| อำนาจ | 650 วัตต์ |