| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| การผลิตน้ำแข็ง | 1,000 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 480 กก |
| อำนาจ | 3680 วัตต์ |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 798 ก้อน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 430 * 700 * 800 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 40kg / 24hours |
| เก็บน้ำแข็ง | 15 กิโลกรัม |
| ระบบระบายความร้อน | น้ำหล่อเย็น |
| อำนาจ | 320W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 530 * 700 * 800 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 60 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 20 กิโลกรัม |
| ระบบระบายความร้อน | น้ำหล่อเย็น |
| อำนาจ | 380W |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 680 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 480 กก |
| อำนาจ | 2800W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 468 ก้อน |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น, น้ำเย็น |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 500 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | 1860 ว |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 399 ก้อน |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น, น้ำเย็น |
| การผลิตน้ำแข็ง | 454 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1860W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 342 ก้อน |
| ขนาดน้ำแข็ง | 22 * 22 * 22 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| การผลิตน้ำแข็ง | 350 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1350W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 306 ก้อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 315 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1350W อัตโนมัติ |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 234 ก้อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 225 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1180 W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 198 ก้อน |
| มิติ | 770 * 830 * 1720 มม |