| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 280L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 300 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600/700/760/800*800มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |
| ขนาดสินค้า | 900*520*835มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 208L |
| พลัง | 190W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350มม.*535มม.*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330 ลิตร |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 800 * 2000 มม |
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| ถาดอบ | 28 ชิ้น |
| อำนาจ | 600W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ 2 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃ |
| ปริมาณ | 250 ล |
| อำนาจ | 250W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*800*1980มม |
| อุณหภูมิ | -12~ -18℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ขนาดสินค้า | 682mm*610mm*1050mm |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 100กก./24ชม |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 72กก |
| น้ำหนักรวม | 78 กก |