| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์/ลูกเต๋า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเนื้อสัตว์แบบบริการตนเอง 5 ฟุต |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ปริมาณ | 100L |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | PANASONIC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะเตรียมพิซซ่า |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1365 * 700 * 980 มม |
| หมายเลขประตู | 3 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นจอแสดงผลเปิด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 870 ล |
| อำนาจ | พ.ศ. 2439 |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 450L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เกาะช่องแช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชนิด | แอร์เย็น |
| Product name | upright fridge |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*800*1980มม |
| Temperature | 2~ 8℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| Volume | 1000L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 610*760*1980มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ / -12~ -18℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | 800L |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเชิงพาณิชย์สำหรับผลไม้และเครื่องดื่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต 1059L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2000 * 1000 * 2100 มม |