| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาด | 2500 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกเดียว |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 585*605*1980mm |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 360L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่โชว์กระจกสามประตู |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1880*720*2000มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1600L |
| ชื่อสินค้า | 2 ตู้เย็นประตูแก้ว |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 1000 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 280L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ซุปเปอร์มาร์เก็ตประตูกระจก 3 บาน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1800 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 280L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่สามประตูกระจก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1880*720*2000mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1600L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบแสดงประตูกระจกสองด้าน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*700*2130mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่โชว์กระจก 5 บาน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 3100*700*2130mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 2500L |