| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ใต้เคาน์เตอร์ตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาด (L*W*H) (มม.) | 1200*760/800*800mm |
| คอมเพรสเซอร์ | ว่านเปา/เอ็มบราโก/เซคอป |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220V/50-60HZ (อุปกรณ์เสริม),110V/60Hz |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 650W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อสินค้า | เดินในช่องแช่แข็งเย็น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0 ~ 10 ℃ |
| เดินในแผงคูลเลอร์ | ความหนา 75 มม. 100 มม. 150 มม |
| วัสดุแผง | เหล็กพ่นสี sus304 |
| ประเภท | แอร์คูลเลอร์เดินในช่องแช่เย็น |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 650W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 860 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |