| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์กระจก3บาน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1710*720*2063mm |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ขนาดสินค้า | 900*520*835มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 208L |
| พลัง | 190W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกบานสวิง 3 บาน |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นโชว์ 3 ประตูกระจก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1710*720*2063มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 260W |
| ปริมาณ | 500L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ประตูกระจกสองชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| อำนาจ | 800W |
| ปริมาณ | 1000L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสองชั้นใต้ตู้แช่เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 350W |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 2 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสามบานใต้ตู้แช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 350 ~ 400 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 3 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ตู้โชว์ 3 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 650W |
| ปริมาณ | ตู้แช่ตู้เย็นสแตนเลสเชิงพาณิชย์ 1500 ลิตร |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 450L |