| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสามบาน |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูสวิง |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | กระจกสองชั้นพร้อมกรอบประตูอลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีมตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1800 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh / Embraco / Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกสองชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 360W |
| ปริมาณ | 1000L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| อุณหภูมิ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสามบาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 260W |
| ปริมาณ | 500L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสองชั้นใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 2 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสามบานใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 3 ชิ้น |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 188L |
| อำนาจ | 105W |