| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสองด้านรวม 6 ชิ้น |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 400W |
| ประเภทการทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เกาะช่องแช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ตู้เย็นตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 530 * 1215mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 188L |
| อำนาจ | 105W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง Deep Freezer Frozen Food Island |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนอุปกรณ์ทำความเย็นซูเปอร์มาร์เก็ต |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | สองประตู |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 / -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 800 * 2000 มม |
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| ถาดอบ | 28 ชิ้น |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาดสินค้า | 1500*780*1600mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะเตรียมพิซซ่าตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 900 * 700 * 980 มม |
| หมายเลขประตู | 2 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |