| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*600*1980 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 300 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้ง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1860*700*2130 มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นประตูกระจก 600 ลิตร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ 3 ประตูตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -20 ℃ |
| อำนาจ | 110W |
| ปริมาณ | 1500L |
| ประเภทประตู | กระจกสามชั้นพร้อมฟิล์มความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เข้าถึงตู้เย็น 3 ประตู |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350มม.*535มม.*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600/700/760/800*800มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นร้านสะดวกซื้อ |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนเครื่องดื่มตู้เย็นประตูกระจก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ประตูกระจกแนวตั้งซุปเปอร์มาร์เก็ต |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| ปริมาณ | 1250L |
| Comprssor | Bitzer |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2500 * 1000 * 2100 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสเตนเลสสตีลเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃ |
| อำนาจ | 900W |
| ปริมาณ | 1300L |
| ประเภทประตู | ประตูกระจกบานเลื่อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่กระจกสองบาน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1340 * 720 * 2000mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -25 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |