| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃หรือ -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน / การระบายความร้อนแบบคงที่ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop / EMBRACO |
| สารทำความเย็น | r404a / r134a / r290a |
| ใบสมัคร | การจัดเก็บและแสดงอาหาร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 400W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| การใช้งาน | ร้านอาหาร ร้านกาแฟ บาร์ |
|---|---|
| ขนาด (L*W*H) (มม.) | 560*585*880มม |
| คอมเพรสเซอร์ | คอมเพรสเซอร์ยี่ห้อ (ไม่จำเป็น) |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220V / 50-60HZ, 110V / 60Hz (อุปกรณ์เสริม) |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 160W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 650W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คูลเลอร์บาร์หลัง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830mm |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -20 ℃หรืออุณหภูมิคู่ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ใบสมัคร | สำหรับแป้งแช่แข็งในร้านเบเกอรี่ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 695 * 690 * 1890mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 600L |
| อำนาจ | 220W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 595 * 690 * 1795mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 5 ~ + 22 & องศา; |
| ระบบระบายความร้อน | ระบายความร้อนโดยตรงด้วยคอมเพรสเซอร์ |
| ปริมาณ | ตู้แช่ไวน์ 450L |
| อำนาจ | 140W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |