| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซค็อป(เอ็มบราโก้) |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800w |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 1500*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 2000*730*1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 950W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 650W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1860 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 1090 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 960 * 1300mm |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ไอศกรีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 1130 * 1350mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |