| ขนาดสินค้า | 1800*900*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 900w |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1860 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 1090 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เดินในตู้เย็นพร้อมประตูกระจก 4 บาน |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| Comprssor | โคป |
| ใบสมัคร | แสดงเครื่องดื่มเบียร์ผลไม้ผัก ฯลฯ ในซูเปอร์มาร์เก็ต |
| หมายเลขประตูกระจก | ประตูใด ๆ ที่สามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2130 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนตู้โชว์ประตูกระจก |
| ปริมาณ | 450L |
| ชื่อสินค้า | เดินกลางแจ้งในคูลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0 ~ 10 ℃ |
| เดินในแผงคูลเลอร์ | ความหนา 75 มม. 100 มม. 150 มม |
| ประเภท | แอร์คูลเลอร์เชิงพาณิชย์แบบเดินในคูลเลอร์ |
| มอเตอร์พัดลม | ทองแดงแบบครีบ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเดลี่ดิสเพลย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃ตู้แช่ตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| ปริมาณ | 150L |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| Comprssor | PANASONIC |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เกาะช่องแช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| Comprssor | Tecumseh |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ชนิด | แอร์เย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะเตรียมพิซซ่า |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1365 * 700 * 980 มม |
| หมายเลขประตู | 3 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220~240V/50Hz~60Hz; 220 ~ 240V / 50Hz ~ 60 เฮิร์ต; 110V/60Hz 110V / 60Hz |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 860 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |