| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ซุปเปอร์มาร์เก็ตประตูกระจก 3 บาน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1800 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาด | 2500 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ตู้โชว์ 3 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 650W |
| ปริมาณ | ตู้แช่ตู้เย็นสแตนเลสเชิงพาณิชย์ 1500 ลิตร |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบแสดงประตูกระจกสองด้าน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1200*700*2130mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่โชว์กระจก 5 บาน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 3100*700*2130mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 2500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นและตู้แช่แข็ง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃หรือ -18 ~ -22 ℃ |
| ปริมาณ | ที่กำหนดเอง |
| Comprssor | โคปแลนด์ / Bitzer |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | ทุกประตูสามารถทำได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกบานสวิง 3 บาน |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 650W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1000 * 700 * 2023mm |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นแสดงผล 800L Convienience Store |
| อำนาจ | 400W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350มม.*535มม.*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330 ลิตร |