| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ทำความเย็นซุปเปอร์มาร์เก็ตตู้แช่เย็นประตูกระจกหลายชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 1600L |
| Comprssor | โคป |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 3000 * 1000 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสามบาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เข้าถึงตู้เย็น 3 ประตู |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสามบานใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 3 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | -2 ~ + 4 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสามบาน |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 850 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นบานเดียว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2000mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 500L |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800w |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดสินค้า | 2000*730*1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 950W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |