| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้เย็นบาร์ 138L |
| อำนาจ | ตู้เย็นบาร์ 160W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| แอปพลิเคชัน | ร้านสะดวกซื้อ/บาร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830mm |
| แรงดันไฟฟ้า (v) | 220V / 50-60HZ, 110V / 60Hz (อุปกรณ์เสริม) |
| พาวเวอร์ (W) | 220V |
| ปริมาณ | 330L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คูลเลอร์บาร์หลัง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830mm |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| Size | 1500*650*1200mm |
|---|---|
| Voltage | 220V/50Hz |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Defrost Type | Automatic |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 860 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 400W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่เครื่องดื่มประตูกระจกบานเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2130 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 450L |