| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 520 * 835mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| Defrost Type | Automatic |
|---|---|
| Interior Light | Yes |
| Size | 1500*650*1200mm |
| Noise Level | 45dB |
| Cooling system | Air Cooling |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซค็อป(เอ็มบราโก้) |
| ขนาดสินค้า | 1500*730*1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 860 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 650W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃หรือ -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน / การระบายความร้อนแบบคงที่ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop / EMBRACO |
| สารทำความเย็น | r404a / r134a / r290a |
| ใบสมัคร | การจัดเก็บและแสดงอาหาร |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 650W |