| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีมเค้ก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 1130 * 1350 มม |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นร้านสะดวกซื้อ |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนเครื่องดื่มตู้เย็นประตูกระจก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | กระจกสองชั้นพร้อมกรอบประตูอลูมิเนียม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูสวิง |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 650W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ประตูกระจกสองชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| อำนาจ | 800W |
| ปริมาณ | 1000L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสองประตู |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 800L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสองชั้นใต้ตู้แช่เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 350W |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 2 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ประตู | ประตูบานสวิงสองด้านรวม 6 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสองชั้นใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 2 ชิ้น |