| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 530 * 600 * 820 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 54 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 26kg |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนเครื่องทำน้ำแข็ง |
| อำนาจ | 400W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz/1P |
| มิติ | 4561930*1910 |
| ความจุ | 681kgs/วัน |
| พลัง | 2800W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3p |
| มิติ | 760*830*1900มม |
| กำลังการผลิตรายวัน | 900kgs/วัน |
| พลัง | 1.86KW |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 500 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | 1860 ว |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 399 ก้อน |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น, น้ำเย็น |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 225 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1180 W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 198 ก้อน |
| มิติ | 770 * 830 * 1720 มม |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 680 * 690 * 1000 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 128 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 45kg |
| ระบบระบายความร้อน | เครื่องทำน้ำแข็งเย็นอากาศ |
| อำนาจ | 650 วัตต์ |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 135 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 150KG |
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 560 * 600 * 570 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 560 * 830 * 1050 มม |
| อำนาจ | 750 วัตต์ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 680 * 690 * 1000 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งพาณิชย์ 90 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 45kg |
| ระบบระบายความร้อน | เครื่องทำน้ำแข็งเย็นในเชิงพาณิชย์ |
| อำนาจ | 600 วัตต์ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 530 * 600 * 820 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 68 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 26kg |
| ระบบระบายความร้อน | เครื่องทำน้ำแข็งเย็นอากาศ |
| อำนาจ | 420 วัตต์ |