| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนกระสุน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 398 * 542 * 682 มม |
| การผลิตทุกวัน | 50 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 7 กิโลกรัม |
| น้ำแข็งจำนวน / ครั้ง | น้ำแข็งกระสุน 24 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งรูปทรงกระสุน 100 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 100กก. / 24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 72KGS |
| การใช้งาน | ทางการค้า |
|---|---|
| ความจุน้ำแข็ง | 250กก. 500กก. 600กก. 700กก. 800กก. 900กก. 1,000กก. 2000กก. |
| ขนาด (L * W * H) | 760*830*1900มม |
| โวลเตชั่น | 220V/50Hz;220V/60Hz;110V/60Hz |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน / ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
|---|---|
| มิติ | 682*610*1050มม |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 55 กิโลกรัม |
| การผลิตรายวัน | 150 กิโลกรัม |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 530 * 700 * 800 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 60 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 20 กิโลกรัม |
| ระบบระบายความร้อน | น้ำหล่อเย็น |
| อำนาจ | 380W |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | go kgs Bullet Ice Maker |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 90kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 71kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งขนาด 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| รูปน้ำแข็ง | กระสุน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| ขนาด | 548*611*823 มม. |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 13 กิโลกรัม |
| การผลิตรายวัน | 50 กิโลกรัม |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทําน้ําแข็ง 500 กิโลกรัม |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 250 กก. |
| พลัง | 1860w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็งขนาด 19*21 |
| โวลเตชั่น | 220V,50·60Hz |