| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| การผลิตน้ำแข็ง | 180 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 150 กก |
| อำนาจ | 800 วัตต์ |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 182 ก้อน |
| การประกัน | 1 ปี |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3ph |
| มิติ | 1230*930*2040 |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 115V/60Hz |
| มิติ | 760*830*1900 |
| ความจุ | 454kgs/วัน |
| พลัง | พ.ศ. 2403 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 430 * 700 * 800 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 40kg / 24hours |
| เก็บน้ำแข็ง | 15 กิโลกรัม |
| ระบบระบายความร้อน | น้ำหล่อเย็น |
| อำนาจ | 320W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 430 * 550 * 800 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | 36 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 15 กิโลกรัม |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนเครื่องทำน้ำแข็ง |
| อำนาจ | 380W |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนเชิงพาณิชย์ 315 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1350W อัตโนมัติ |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 234 ก้อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| Ice Production Time | 24 Hours |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Ice Tray | 342 Ice Cubes Tray |
| Ice Production | 454kg/24hours |
| การผลิตน้ำแข็ง | 1,000 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 480 กก |
| อำนาจ | 3680 วัตต์ |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 798 ก้อน |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, อะไหล่ฟรี, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| การผลิตน้ำแข็ง | 454 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1860W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 342 ก้อน |
| ขนาดน้ำแข็ง | 22 * 22 * 22 มม. สามารถปรับแต่งได้ |