| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| Ice Size | 1 Inch |
|---|---|
| Refrigerant | R404a |
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
| การผลิตน้ำแข็ง | 350 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1350W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 306 ก้อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 680 * 690 * 1000 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็ง 90 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 45kg |
| ระบบระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| อำนาจ | 600 วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
|---|---|
| มิติ | 540*580*860 มม. |
| พลัง | 2850W |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
| สารทำความเย็น | R22/404a |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งหัวกระสุน 120 กก. |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 120kgs / 24 ชั่วโมง |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 76kgs |
| Certifications | ETL, NSF |
|---|---|
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Refrigerant | R404a |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์/ลูกเต๋า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 680 * 690 * 1000 มม |
|---|---|
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 128 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 45kg |
| ระบบระบายความร้อน | เครื่องทำน้ำแข็งเย็นในเชิงพาณิชย์ |
| อำนาจ | 650W |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 680 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 480 กก |
| อำนาจ | 2800W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 468 ก้อน |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น, น้ำเย็น |