| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์/ลูกเต๋า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3p |
| มิติ | 760*830*1900มม |
| กำลังการผลิตรายวัน | 900kgs/วัน |
| พลัง | 1.86KW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 25กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 25กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| จำนวนน้ำแข็ง/ครั้ง | กระสุนน้ำแข็ง 16 ชิ้น |
| วิธีระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 26กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 26กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| น้ำหนักรวม | 31 กก. |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz/1P |
| มิติ | 4561930*1910 |
| ความจุ | 681kgs/วัน |
| พลัง | 2800W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3ph |
| มิติ | 1230*930*2040 |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
|---|---|
| มิติ | 540*580*860 มม. |
| พลัง | 2850W |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
| สารทำความเย็น | R22/404a |
| รูปน้ำแข็ง | กระสุน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| ขนาด | 548*611*823 มม. |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 13 กิโลกรัม |
| การผลิตรายวัน | 50 กิโลกรัม |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 500 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | 1860 ว |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 399 ก้อน |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น, น้ำเย็น |
| Ice Production Time | 24 Hours |
|---|---|
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Ice Tray | 342 Ice Cubes Tray |
| Ice Production | 454kg/24hours |