| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งเชิงพาณิชย์ 135 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 150KG |
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 560 * 600 * 570 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 560 * 830 * 1050 มม |
| อำนาจ | 750 วัตต์ |
| Ice Size | 1 Inch |
|---|---|
| Refrigerant | R404a |
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Cooling System | Air Cooling Cube Ice Machine |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 115V/60Hz |
| มิติ | 760*830*1900 |
| ความจุ | 454kgs/วัน |
| พลัง | พ.ศ. 2403 |
| Certifications | ETL, NSF |
|---|---|
| Compressor Brand | Secop/Copeland/Tecumseh |
| Voltage | 220V |
| Ice Size | 1 Inch |
| Refrigerant | R404a |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
|---|---|
| ความจุ | 20กก./24ชม |
| พื้นที่จัดเก็บ | 15 กิโลกรัม |
| ถาดน้ำแข็ง | 4*9 |
| คอมเพรสเซอร์ | แบรนด์จีน |
| รูปน้ำแข็ง | กระสุน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/110V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| พลัง | 2850W |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/1N/50Hz |
| มิติ | 660*680*980 มม. |
| ความจุ | 90กก |
| พลัง | 0.618kW |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/1N/50Hz |
| มิติ | 660*680*980 มม. |
| ความจุ | 90กก |
| พลัง | 0.618kW |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| มิติ | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |