| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1700 * 1200 * 1200 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1700 * 1650 * 2650mm |
| การผลิตทุกวัน | 3000kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 1,500 กิโลกรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด 5tons |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 2000 * 1650 * 1360mm |
| การผลิตทุกวัน | 5000kgs / 24 ชม |
| โหมดคูลลิ่ง | ระบายความร้อนด้วยอากาศ / ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| คอมเพรสเซอร์ | โคปแลนด์ / Bitzer / Bock |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
|---|---|
| มิติ | 682*610*1050มม |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 55 กิโลกรัม |
| การผลิตรายวัน | 150 กิโลกรัม |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| การใช้งาน | ทางการค้า |
|---|---|
| ความจุน้ำแข็ง | 250กก. 500กก. 600กก. 700กก. 800กก. 900กก. 1,000กก. 2000กก. |
| ขนาด (L * W * H) | 760*830*1900มม |
| โวลเตชั่น | 220V/50Hz;220V/60Hz;110V/60Hz |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน / ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ขนาดสินค้า | 900*520*835มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 208L |
| พลัง | 190W |
| ขนาดสินค้า | 1800*730*1100มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 800W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซค็อป(เอ็มบราโก้) |