| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งรูปทรงกระสุน 100 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 100กก. / 24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 72KGS |
| ขนาดสินค้า | 682mm*610mm*1050mm |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 100กก./24ชม |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 72กก |
| น้ำหนักรวม | 78 กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 25กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 25กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| จำนวนน้ำแข็ง/ครั้ง | กระสุนน้ำแข็ง 16 ชิ้น |
| วิธีระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 26กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 26กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| น้ำหนักรวม | 31 กก. |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งหัวกระสุน 120 กก. |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 120kgs / 24 ชั่วโมง |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 76kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 90kgs / 24 ชั่วโมง |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 71KGS |
| รูปน้ำแข็ง | กระสุน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50 ~ 60Hz; 110V/50 ~ 60Hz |
| ขนาด | 548*611*823 มม. |
| ความจุเก็บน้ำแข็ง | 13 กิโลกรัม |
| การผลิตรายวัน | 50 กิโลกรัม |
| รูปน้ำแข็ง | กระสุน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/110V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| พลัง | 2850W |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1700 * 1200 * 1100mm |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1700 * 1650 * 2650mm |
| การผลิตทุกวัน | 2500kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 1,500 กิโลกรัม |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
|---|---|
| ความจุ | 20กก./24ชม |
| พื้นที่จัดเก็บ | 15 กิโลกรัม |
| ถาดน้ำแข็ง | 4*9 |
| คอมเพรสเซอร์ | แบรนด์จีน |