| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz/1P |
| มิติ | 4561930*1910 |
| ความจุ | 681kgs/วัน |
| พลัง | 2800W |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz/3p |
| มิติ | 760*830*1900มม |
| กำลังการผลิตรายวัน | 900kgs/วัน |
| พลัง | 1.86KW |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์/ลูกเต๋า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
|---|---|
| มิติ | 540*580*860 มม. |
| พลัง | 2850W |
| น้ำหนัก | 260 กิโลกรัม |
| สารทำความเย็น | R22/404a |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| มิติ | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| การผลิตน้ำแข็ง | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 500-1,000 กิโลกรัม/24 ชั่วโมง |
|---|---|
| ที่เก็บน้ำแข็ง | ก้อนน้ำแข็ง 480 กิโลกรัม |
| พลัง | 3680w |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดทำน้ำแข็ง 684 |
| โวลเตชั่น | 220V,380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1,000 * 700 * 600 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1040 * 1000 * 1800 มม |
| การผลิตทุกวัน | 500kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 300 กิโลกรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเกล็ดน้ำแข็ง |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1000 * 700 * 790mm |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1040 * 1000 * 2000mm |
| การผลิตทุกวัน | 1,000kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 300 กิโลกรัม |
| การผลิตน้ำแข็ง | 350 กก. / 24 ชม |
|---|---|
| เก็บน้ำแข็ง | 250 กก |
| อำนาจ | เครื่องทำน้ำแข็ง 1350W |
| ถาดน้ำแข็ง | ถาดน้ำแข็ง 306 ก้อน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ดสำหรับปลา |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1400 * 950 * 1000 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1400 * 1400 * 2300 มม |
| การผลิตทุกวัน | 1500kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 500 กิโลกรัม |