| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 2000 * 1600 * 1280mm |
| การผลิตทุกวัน | 4000kgs / 24 ชั่วโมง |
| โหมดคูลลิ่ง | ระบายความร้อนด้วยอากาศ / ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| คอมเพรสเซอร์ | โคปแลนด์ / Bitzer / Bock |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ขนาด | 1250*840*1980mm |
| ความจุ | 40-880kg |
| พลัง | 2850W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนกระสุน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 398 * 542 * 682 มม |
| การผลิตทุกวัน | 50 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 7 กิโลกรัม |
| น้ำแข็งจำนวน / ครั้ง | น้ำแข็งกระสุน 24 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/1N/50Hz |
| มิติ | 660*680*980 มม. |
| ความจุ | 90กก |
| พลัง | 0.618kW |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/1N/50Hz |
| มิติ | 660*680*980 มม. |
| ความจุ | 90กก |
| พลัง | 0.618kW |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1500 * 1100 * 1045 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1500 * 1400 * 2350 มม |
| การผลิตทุกวัน | 2000kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 500 กิโลกรัม |
| รูปน้ำแข็ง | ลูกบาศก์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือ 115V/60Hz |
| มิติ | 760*830*1900 |
| ความจุ | 454kgs/วัน |
| พลัง | พ.ศ. 2403 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1,000 * 700 * 600 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1040 * 1000 * 1800 มม |
| การผลิตทุกวัน | 300kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 150 กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งเกล็ด |
|---|---|
| ขนาดหัวน้ำแข็ง | 1700 * 1200 * 1200 มม |
| ขนาดถังน้ำแข็ง | 1700 * 1650 * 2650mm |
| การผลิตทุกวัน | 3000kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 1,500 กิโลกรัม |