| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1000 * 700 * 2023mm |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ปริมาณ | ตู้เย็นแสดงผล 800L Convienience Store |
| อำนาจ | 400W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกบานสวิง 2 บาน |
|---|---|
| ขนาด | 1200 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกบานสวิง 3 บาน |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เข้าถึงตู้เย็น 3 ประตู |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาด | 2500 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | 4 ชิ้นสำหรับด้านข้างรวม 8 ชิ้น |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2400 * 800 * 800 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 550L |
| อำนาจ | 600W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |