| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2130 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนตู้โชว์ประตูกระจก |
| ปริมาณ | 450L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นบานเดียว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2000mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่กระจกสองบาน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1340 * 720 * 2000mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -25 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ซุปเปอร์มาร์เก็ตประตูกระจก 3 บาน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1800 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1500L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่เครื่องดื่มประตูกระจกบานเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2130 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 450L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกบานเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 585 * 605 * 1980 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 360L |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1120 * 585 * 1900mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 688 ล |
| อำนาจ | 400W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นร้านสะดวกซื้อ |
|---|---|
| ขนาด | 1800 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนเครื่องดื่มตู้เย็นประตูกระจก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz;110V/60Hz 220V / 60Hz; 110V / 60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกบานเดี่ยว |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 700 * 2100 มม |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 380 ล |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสองประตู |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 800L |