| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ใต้เคาน์เตอร์ตู้เย็น |
|---|---|
| ขนาด (L*W*H) (มม.) | 1200*760/800*800mm |
| คอมเพรสเซอร์ | ว่านเปา/เอ็มบราโก/เซคอป |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220V/50-60HZ (อุปกรณ์เสริม),110V/60Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แถบด้านหลังคูลเลอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350มม.*535มม.*830มม |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330 ลิตร |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 860 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 2400 * 800 * 800 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 550L |
| อำนาจ | 600W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คูลเลอร์บาร์หลัง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1350*535*830mm |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 330L |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้เย็นบาร์ 138L |
| อำนาจ | ตู้เย็นบาร์ 160W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 520 * 835mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ 3 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นแบบมีเคาน์เตอร์ 4 ลิ้นชัก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |