| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นโชว์สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| บริการหลังการขาย | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -5 ~ +5 °C |
| ปริมาณ | 300L |
| พลัง | 320W |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600/700/760/800*800มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 530 * 835 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 900 * 870 * 520 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 218 ล |
| อำนาจ | 190W |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 400W |
| ประเภทการทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |