| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 650 * 1200 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | ตู้เย็นโชว์เบเกอรี่ 860W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (เอ็มบราโก) / Donper |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600*800+50มม. |
| อุณหภูมิ | 0 ~ 5℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้เย็นบาร์ 138L |
| อำนาจ | ตู้เย็นบาร์ 160W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1350 * 520 * 835mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | 330L |
| อำนาจ | 250W |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -20 ℃หรืออุณหภูมิคู่ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| สารทำความเย็น | R404A |
| ใบสมัคร | สำหรับแป้งแช่แข็งในร้านเบเกอรี่ |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 / -16 ~ -20 ℃ |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 800 * 2000 มม |
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน |
| ถาดอบ | 28 ชิ้น |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสลัดบาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200L |
| อำนาจ | 200w |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน / ระบายความร้อนโดยตรง |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้เย็นบาร์ 138L |
| อำนาจ | ตู้เย็นบาร์ 160W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 600 * 870 * 520mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้เย็นบาร์ 138L |
| อำนาจ | ตู้เย็นบาร์ 160W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นเดลี่ดิสเพลย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 8 ℃ตู้แช่ตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| ปริมาณ | 150L |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อนตู้เย็นเชิงพาณิชย์ |
| Comprssor | PANASONIC |