| ขนาดสินค้า | 682mm*610mm*1050mm |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 100กก./24ชม |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 72กก |
| น้ำหนักรวม | 78 กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 25กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 25กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| จำนวนน้ำแข็ง/ครั้ง | กระสุนน้ำแข็ง 16 ชิ้น |
| วิธีระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งหัวกระสุน 120 กก. |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 120kgs / 24 ชั่วโมง |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 76kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 26กก./24ชม. |
|---|---|
| การผลิตรายวัน | 26กก./24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 7 กก. |
| น้ำหนักรวม | 31 กก. |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | เครื่องทำน้ำแข็งก้อน 90kgs / 24 ชั่วโมง |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 71KGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งรูปทรงกระสุน 100 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 682*610*1050mm |
| การผลิตรายวัน | 100กก. / 24ชม. |
| ที่เก็บน้ำแข็ง | 55 กก. |
| น้ำหนักสุทธิ | 72KGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งก้อนกระสุน |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 398 * 542 * 682 มม |
| การผลิตทุกวัน | 50 กก. / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 7 กิโลกรัม |
| น้ำแข็งจำนวน / ครั้ง | น้ำแข็งกระสุน 24 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งกระสุน 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำน้ำแข็งขนาด 120 กก |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 682 * 610 * 1050mm |
| การผลิตทุกวัน | 120kgs / 24 ชม |
| เก็บน้ำแข็ง | 55 กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 76KGS |