| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1900*950*2050มม. |
| อุณหภูมิ | -1 ~ 8 °C |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| Product name | upright freezer |
|---|---|
| Product Size | 1200*760*2000mm |
| Temperature | -12~ -18℃ |
| Cooling System | Fan Cooling |
| Volume | 1000L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*800*2000มม |
| อุณหภูมิ | 0~ 10℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้แช่เย็นเชิงพาณิชย์ขนาด 450 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*700*1980มม. |
| อุณหภูมิ | 0~ 8℃/0~ -12℃ |
| ระบบเย็น | ระบายความร้อนโดยตรง |
| ปริมาณ | ตู้แช่เย็นเชิงพาณิชย์ขนาด 450 ลิตร |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1220*760*1980มม. |
| อุณหภูมิ | -24~ -30℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 1000L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 620*900*2000มม. |
| อุณหภูมิ | -5~ +5℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 450L |
| ชื่อสินค้า | ตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 610*760*1980มม. |
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ / -12~ -18℃ |
| ระบบเย็น | พัดลมระบายความร้อน ร้านสะดวกซื้อ ตู้แช่ดิสเพลย์ |
| ปริมาณ | 800L |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Voltage | 220V/50Hz |
|---|---|
| Color | White |
| Temperature Range | 2-10°C |
| Capacity | 400L |
| Door Type | Sliding |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Color | White |
| Interior Light | Yes |
| Interior Shelves | 3 |
| Material | Stainless Steel |