| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 260L |
| พลัง | 320W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อสินค้า | ตู้แช่เย็นใต้เคาน์เตอร์ 6 ลิ้นชัก |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1800*750*800+100มม. |
| อุณหภูมิ | 0 ~ 5℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | ระบายอากาศ / พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ |
| ปริมาณ | 900L |
| พลัง | 680w |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะทำงานสลัด 1.8 เมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0~ +10 ℃ สำหรับโต๊ะสลัด |
| ปริมาณ | 350L |
| พลัง | 380W |
| ประเภทการทำความเย็น | เครื่องทำความเย็นแบบระบายอากาศ / พัดลมทำความเย็น |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600/700/760/800*800มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*600/700/760/800*800มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8℃ / -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 600*800*850มม. |
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | เอ็มบราโก้ / ซีคอป / จีเอ็มซีซี |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์สลัด |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1800*760*800 มม. |
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| คอมเพรสเซอร์ | GMCC / Embraco / Secop |
| ชื่อสินค้า | โต๊ะเคาน์เตอร์สลัด |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ |
| ปริมาณ | 500L |
| พลัง | 480W |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| ชื่อสินค้า | ภายใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ปริมาณ | 300L |
| พลัง | 380W |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |