| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | 4 ชิ้นสำหรับด้านข้างรวม 8 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | 4pcs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่โชว์กระจก 5 บาน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 3100*700*2130mm |
| อุณหภูมิ | 2~ 10℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | 2500L |
| อุณหภูมิ | 2 ~ + 10 ℃ |
|---|---|
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | โคป |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220 โวลต์ / 50 เฮิร์ต; 220V/60Hz;380V/50Hz 220V / 60Hz; 380V / 50 |
| ประตู | กระจกสองชั้นพร้อมกรอบประตูอลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นประตูกระจกสองชั้น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 360W |
| ปริมาณ | 1000L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |