| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 1130 * 1350 มม |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ตู้โชว์ไอศกรีม |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1310 * 680 * 790mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | ตู้โชว์ไอศครีมพัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | EMBRACO |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 960 * 1300mm |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีมตั้งตรง |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1800 * 700 * 2130mm |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh / Embraco / Secop |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เคาน์เตอร์แสดงไอศกรีม |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 1130 * 1350 มม |
| อุณหภูมิ | -18 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีมตู้โชว์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*1130*1350mm |
| อุณหภูมิ | -18~ -22℃ ตู้แช่ไอศครีมตู้โชว์ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อนตู้แช่ไอศครีม |
| คอมเพรสเซอร์ | เทคัมเซห์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ไอศครีมแบบดิสเพลย์ |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 1500*1130*1350มม |
| อุณหภูมิ | -18~ -22℃ ตู้แช่ไอศครีม |
| โหมดทำความเย็น | ตู้แช่ไอศกรีมโชว์พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | เทคัมเซห์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้โชว์ไอศกรีมตู้แช่แข็ง |
|---|---|
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 1130 * 1350mm |
| อุณหภูมิ | -16 ~ -22 ℃ |
| โหมดทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| คอมเพรสเซอร์ | Tecumseh |