| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชิลเลอร์ตั้งตรง 2 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 210W |
| ปริมาณ | 500L |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 260W |
| ปริมาณ | 500L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นตรงประตูเดียว |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 250W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบสมัคร | การจัดเก็บและอาหารสดในครัว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็ง 2 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| อำนาจ | 300W |
| วิธีระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz; 220V / 50Hz; 220V/60Hz; 220V / 60Hz; 110V/60Hz 110V |
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃หรือ -18 ~ -22 ℃ |
|---|---|
| โหมดคูลลิ่ง | พัดลมระบายความร้อน / การระบายความร้อนแบบคงที่ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop / EMBRACO |
| สารทำความเย็น | r404a / r134a / r290a |
| ใบสมัคร | การจัดเก็บและแสดงอาหาร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่แข็งแบบประตูเดียว |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| อำนาจ | 300W |
| ปริมาณ | 500L |
| มิติ | 600 * 800 * 2000 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ 3 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| วัสดุ | สแตนเลส 201/304 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกตู้เย็นตั้งตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| อำนาจ | 260W |
| ปริมาณ | 500L |
| ประเภทประตู | ประตูแก้ว |