| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้เชิงพาณิชย์พร้อม Tap |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 580*460*700mm |
| ความจุ | 10L*4 |
| พลัง | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้เชิงพาณิชย์ 380W |
| น้ำหนัก | 42KGs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490*460*700mm |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320w |
| น้ำหนัก | 35kgs |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายน้ำผลไม้อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 490มม.*460มม.*700มม |
| ความจุ | 10L*3 |
| พลัง | 320W |
| น้ำหนัก | 35กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องจ่ายเครื่องดื่มเย็นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 510*470*750mm |
| ความจุ | 18L*1/18L*2/18L*3 |
| พลัง | 180~380W |
| น้ำหนัก | 29กก.-47กก. |