| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 780 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 720W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 650 * 1200 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | ตู้เย็นโชว์เบเกอรี่ 860W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (เอ็มบราโก) / Donper |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 730 * 1250mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 900W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดสินค้า | 1500*780*1600mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| พลัง | 760W |
| คอมเพรสเซอร์ | เซคอป(เอ็มบราโก) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 760W |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1860 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 1090 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1500 * 760 * 1250/1500 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 720 ~ 820 วัตต์ |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 660 * 1200 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ปริมาณ | ตู้เย็นเบเกอรี่ 400L |
| อำนาจ | 650W |
| Noise Level | 45dB |
|---|---|
| Interior Shelves | 3 |
| Cooling system | Air Cooling |
| Material | Stainless Steel |
| Temperature Range | 2-10°C |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 1200 * 730 * 1100mm |
|---|---|
| อุณหภูมิ | + 2 ~ + 8 ℃ |
| ระบบระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| อำนาจ | 650W |
| คอมเพรสเซอร์ | Secop (EMBRACO) |