| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสามบานใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 3 ชิ้น |
| ชื่อสินค้า | ภายใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2~ +8℃ |
| ปริมาณ | 300L |
| พลัง | 380W |
| ประเภทการทำความเย็น | การเย็นโดยตรง / การเย็นของพัดลม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2 ประตูใต้ตู้แช่เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 250 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 250 ~ 350W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้แช่ 3 ประตูใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -12 ~ -18 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 350 ~ 400 วัตต์ |
| มิติ | 1800*800*800mm; 1800 * 800 * 800 มม. 2100*800*800mm 2100 * 800 * 800 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูบานเดี่ยวใต้เคาน์เตอร์ตู้เย็น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200L |
| อำนาจ | 200w |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นสลัดบาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 300L |
| อำนาจ | 350W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน / ระบายความร้อนโดยตรง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูกระจกสองชั้นใต้เคาน์เตอร์ชิลเลอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทประตู | ประตูกระจก 2 ชิ้น |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 2 ประตูใต้เคาน์เตอร์ตู้เย็น |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 200 ~ 450 ล |
| อำนาจ | 200 ~ 300 วัตต์ |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | +2 ~ +8 ℃ สำหรับเครื่องทำความเย็นใต้เคาน์เตอร์ |
| ปริมาณ | 250L |
| พลัง | 400W |
| ประเภทการทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้เย็นใต้เคาน์เตอร์ 3 ประตู |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 2 ~ 10 ℃ |
| ปริมาณ | 450 ~ 550 ล |
| อำนาจ | 300 ~ 350W |
| ประเภทระบายความร้อน | พัดลมระบายความร้อน |